Electro-optic modulator Mini 50~3000MHz Analog Wideband Transceiver Module Optical Transmission modulator

Maikling Paglalarawan:

Ang Mini analog wideband transceiver module ay isang mura, mataas na pagganap ng analog wideband transceiver na may napakalawak na dynamic range, partikular na idinisenyo para sa optical fiber RF applications.Ang isang pares ng mga transceiver ay lilikha ng two-way RF to optical at optical to RF conversion at transmission links na maaaring magbigay ng mataas na pekeng libreng dynamic range (SFDR), na tumatakbo sa mga frequency mula 50MHz hanggang 3000MHz.Ang karaniwang optical connector ay FC/APC para sa low back reflection application, at ang RF interface ay sa pamamagitan ng 50 ohm SMA connector.Ang receiver ay gumagamit ng mataas na pagganap ng InGaAs photodiode, ang transmitter ay gumagamit ng linear optical isolation FP/DFB laser, at ang optical fiber ay gumagamit ng 9/125 μm single-mode fiber na may gumaganang wavelength na 1.3 o 1.5μm.


Detalye ng Produkto

Nag-aalok ang Rofea Optoelectronics ng mga produktong Optical at photonics Electro-optic modulators

Mga Tag ng Produkto

 

Tampok ng produkto

Bandwidth na tugon 50MHz hanggang 3000MHz

Mahigpit na cast metal case

Mataas na SFDR

flat frequency na tugon

1.3 at/o 1.5μm na may nakahiwalay na FP/DFB

Aplikasyon

⚫ WiMAX / 4G LTE
⚫ 5G na komunikasyon
⚫ Shipborne radio frequency distribution
⚫ istasyon ng satellite earth

mga parameter

parameter simbolo Pinakamababang halaga Tipikal na halaga Pinakamataas na halaga yunit
Supply boltahe VCC 9 12 15 Volts

Kasalukuyang supply

(kabuuang kasalukuyang natanggap at natanggap)

ICC 100 mA
 Lakas ng output ng laser 2 4 mW
 Ang haba ng pagpapatakbo ng transmiter 1310/1550 nm
 Receiver operating wavelength 1310/1550 nm
 High frequency cut-off HFC 50 MHz
 Mababang frequency cutoff LFC 3000 MHz
Dalas na tugon(50–3000 MHz) ± 1.5 ± 2 dB
Input rf kapangyarihan -5 dBm
input/Impedance ng output Z 50 Ohms
Standing wave ratioVSWR 1.5 dB
Rf link makakuha -5 0 dB
Rf port SMA
Optical fiber port Single-mode na hibla900umProteksiyon na pambalotFC/APC

Limitahan ang mga parameter

parameter simbolo Pinakamababang halaga Pinakamataas na halaga yunit
Temperatura ng imbakan TS -40 +85
Temperatura ng pagpapatakbo TO -25 +65
DC Supply boltahe VDP +9 +15 V
Pinakamataas na RF input(Tx) +10 dBm
Pinakamataas na optical input (Rx) 4 mW

 

Dimensyon ng pag-mount

图片1 拷贝

(a)Pagpapadala ng module

微信图片_20230506153018 拷贝

(b)Modyul sa pagtanggap

 

 

impormasyon ng order

ROF-MINI XX XX X X
Mini analog broadband optical transceiver module Operating wavelength:

13- 1310nm 15- 1550nm

Modulation bandwidth:01---0.5~ 1200MHz

02---50-3000MHz

03---0.6~6GHz

encapsulationM---modyul Optical fiber connrctor:FA---FC/APCSP---Tukoy ng user

 

* mangyaring makipag-ugnay sa aming nagbebenta kung mayroon kang mga espesyal na kinakailangan.


  • Nakaraan:
  • Susunod:

  • Nag-aalok ang Rofea Optoelectronics ng linya ng produkto ng komersyal na Electro-optic modulators, Phase modulators, Intensity modulator, Photodetectors, Laser light sources, DFB lasers, Optical amplifier, EDFA, SLD laser, QPSK modulation, Pulse laser, Light detector, Balanced photodetector, Laser driver , Fiber optic amplifier, Optical power meter, Broadband laser, Tunable laser, Optical detector, Laser diode driver, Fiber amplifier.Nagbibigay din kami ng maraming partikular na modulator para sa pag-customize, gaya ng 1*4 array phase modulators, ultra-low Vpi, at ultra-high extinction ratio modulator, na pangunahing ginagamit sa mga unibersidad at institute.
    Sana ay makakatulong ang aming mga produkto sa iyo at sa iyong pananaliksik.

    Kaugnay na Mga Produkto